Ganoo prestige na Dom Perignon 2012, ɗaya daga cikin vintage champagnes mafi ban mamaki na ƙarni na ƙarshe. Wannan champagne mai alfarma ana neman sa sosai daga masu sha'awa da kamfanoni a duniya.

An san Dom Perignon saboda keɓantarsa, yana samar da vintage champagnes kawai daga mafi kyawun terroirs a Champagne, Faransa. Vintage na 2012 yana da daraja musamman saboda halayensa na musamman, wanda yanayin yanayi mai wahala ya shafa wanda ya haifar da ƙarancin amfanin gona amma inganci mai ban mamaki.
Muna ƙwarewa a fitar da wannan mashahurin champagne ga mutane da kamfanoni a duniya. Ko kai mai tarin kaya ne, kasuwancin masauki, ko kuma kana neman kyautar kamfani, muna bayar da ƙididdiga na fitarwa na musamman ga Dom Perignon 2012. Nemi ƙididdiga naka yau kuma ka ji dadin mafi kyawun champagne da duniya ke bayarwa.
Mahimman Abubuwan Da Ake Tattara
- Dom Perignon 2012 shine vintage champagne da ake so sosai.
- Ana samar da shi daga mafi kyawun terroirs a Champagne, Faransa.
- Ƙididdiga na fitarwa na musamman suna samuwa ga masu tarin kaya da kamfanoni.
- Inganci mai ban mamaki saboda yanayin 2012 mai wahala.
- Sabbin sabis na fitarwa don isar da kayayyaki a duniya.
Ingancin Dom Perignon 2012

Vintage na 2012 na Dom Perignon wani aiki ne mai ban mamaki wanda ke nuna kololuwa na sana'ar champagne. Tun daga ranar 1 ga Janairu, 2019, Vincent Chaperon ya gaji Richard Geoffroy a matsayin Cellar Master na Dom Pérignon, yana kawo hangen nesa na musamman zuwa gidan.
Gado na Dom Perignon
Dom Perignon yana da shahara saboda gadonsa mai arziki da sadaukarwa ga inganci. Tare da tarihin da ya wuce fiye da ɗari, alamar ta kafa kanta a matsayin alamar alfarma da inganci. Vintage na 2012 yana ci gaba da wannan al'adar, yana bayyana asalin champagne mai kyau da fitar da champagne mai kyau ga masu sha'awa a duniya.
Vintage na 2012 Mai Wahala
Vintage na 2012 ya gabatar da kalubale da dama, ciki har da yanayi wanda ya bukaci kulawa sosai ga daki-daki. Fahimtar Vincent Chaperon da shekaru na aiki tare da Richard Geoffroy sun shirya shi don fuskantar waɗannan kalubalen, wanda ya haifar da champagne wanda ke da daidaito da rikitarwa.
Sana'ar Vincent Chaperon
Vincent Chaperon ya kawo hanyar sa ta musamman wajen ƙirƙirar vintage na 2012, yana girmama al'ada yayin da yake rungumar halayen na musamman na shekara. Sana'arsa tana bayyana a cikin daidaito, daidaito, da rikitarwa na Dom Perignon 2012, wanda ya sa ya zama wani kwarewar champagne mai ban mamaki.
Falsafar Chaperon tana bayyana a cikin kulawarsa ga daki-daki da sadaukarwa ga inganci, halaye waɗanda suka ba Dom Perignon 2012 kyakkyawan yabo. A matsayin Cellar Master, Chaperon yana ci gaba da riƙe gadon Dom Perignon, yana tura iyakokin samar da champagne.
Profile na Dandano: Wani Aiki Mai Daidaito
Profile na dandano na Dom Perignon 2012 yana da haɗin gwiwa na ɗanɗano, yana nuna daidaito mai kyau tsakanin ƙamshin furanni, 'ya'yan itace, da ma'adinai. Wannan vintage champagne shine wani aiki na gaske, tare da kowane abu an ƙirƙira shi da kyau don ƙirƙirar kwarewar sha mai kyau da rikitarwa. A cikin fagen fitar da giya mai daraja, Dom Perignon 2012 yana ficewa a matsayin misali mai ban mamaki na inganci.
Hanci: Rikitarwa na Furanni da 'Ya'yan Itace
Hancin Dom Perignon 2012 yana da halaye na rikitarwa na furanni da 'ya'yan itace, tare da ƙamshin furannin farare da 'ya'yan itace masu kyau. Wadannan ƙamshin suna haɗe da kyau, suna ƙirƙirar kyautar da ke da kyau da jan hankali. Ƙananan bambance-bambancen hancin suna gayyatar mai sha don bincika zurfin wannan champagne mai ban mamaki.

Palate: Daidaito, Haske da Zurfi
A kan palate, Dom Perignon 2012 yana bayar da kwarewar dandano wanda aka bayyana da daidaito, haske, da zurfi. Ɗanɗanon suna da daidaito sosai, tare da acidic mai rai wanda ke ƙara ƙarfin sabuntawa da kuzari na champagne. Musamman, brut réserve yana ƙara wani mataki na ƙarin arziki ga palate, yana mai da shi tafiya ta bincike, tare da kowanne shan yana bayyana sabbin matakai na rikitarwa da inganci.
Ƙarshe: Tsayuwar Ma'adinai da Juriya
Ƙarshe na Dom Perignon 2012 yana da ban sha'awa saboda tsayuwar ma'adinai da juriya. Tsananin gishiri yana barin tsari mai zurfi da gamsarwa, wanda ke bayyana champagne tare da babban damar tsufa. Ƙarshe yana da tsawo da kuma canzawa, tare da ƙamshi na gishiri da ma'adinai waɗanda ke nuna terroir, suna ƙara wani mataki na inganci ga wannan champagne mai kyau.
| Asalin Dandano | Bayani |
|---|---|
| Hanci | Rikitarwa na furanni da 'ya'yan itace |
| Palate | Daidaito, haske, da zurfi tare da daidaitaccen ɗanɗano |
| Ƙarshe | Tsayuwar ma'adinai da juriya tare da tsananin gishiri |
Tsawon da ban mamaki da juriya na ƙarshe na Dom Perignon 2012 yana ci gaba da canzawa bayan giya ta bar palate, yana nuna babban damar tsufanta. Tare da tsananin mai ma'ana da damar tsufa, wannan champagne tabbas an tsara shi don samun sabuwar rayuwa a cikin P2 edition.
Sharhi da Kimantawa daga Masana
Vintage na 2012 na Dom Pérignon ya kafa sabon ma'auni, tare da sharhi da kimantawa daga masana suna nuna ingancinsa da damar tsufa na dogon lokaci. Wannan champagne mai daraja ya jawo hankali mai yawa daga masu sharhi da masu sha'awa.
Yabo na Masana da Mafi Kyawun Makirci
Dom Pérignon na 2012 ya sami yabo daga masana da yawa. Musamman, John Gilman daga View From the Cellar ya ba shi maki 98, yana cewa, "Tabbas yana da sauƙin samu daga farko, amma zan fi so in ajiye kwanoni na tsawon shekaru takwas zuwa goma kafin in fara shan 2012, saboda akwai abubuwa da yawa a nan da har yanzu za a bayyana." Wannan maki mai girma yana nuna ingancin champagne da damar sa.
Masu sharhi sun yaba wa Dom Pérignon 2012 saboda hancinsa mai rikitarwa da palate, da kuma damar tsufa mai ban mamaki. Abubuwan ginin champagne, ciki har da acidic, mai ma'ana, da abun phenolic, suna ba da gudummawa ga tsawon rayuwarsa a cikin bottle.
Damar Tsufa: 2023-2050
Masana suna hasashen cewa lokacin da ya dace don shan Dom Pérignon 2012 zai wuce daga 2023 zuwa har zuwa 2050 ko fiye, yana wuce shekaru da yawa. A tsawon lokaci, manyan ɗanɗanon 'ya'yan itace za su ragu a hankali don haifar da ƙarin rikitarwa na abubuwan tertiary na toasts, zuma, da truffle, suna ƙara ingancin champagne.
Yayin da champagne ke tsufa, abubuwan ginin sa za su ci gaba da canzawa. William Kelley yana hasashen cewa vintage na 2012 na iya wuce ma fi shahararren vintage na 2008, yana haskaka damar tsufa mai ban mamaki a tsawon shekaru da yawa.

Me yasa Dom Perignon 2012 Yake Daidai Don Fitarwa

Vintage na Dom Perignon 2012 wani aiki ne mai ban mamaki wanda ya wuce iyakoki, yana mai da shi daidai don fitarwa. Wannan champagne mai ban mamaki ana neman sa sosai daga masu sha'awa a duniya, kuma damar fitarwa sa tana da faɗi.
Champagne Mai Kyau ga Masu Sha'awa na Duniya
Dom Perignon 2012 shaidar ne ga fasahar yin champagne, tare da ɗanɗano mai rikitarwa da kyakkyawan gabatarwa. Masu sha'awa na duniya suna jin daɗin ɗanɗanonsa mai kyau, wanda ke mai da shi abu mai so a kowanne kyakkyawan ɗakin giya.
An samuwa a cikin nau'ikan daban-daban, ciki har da girman magnum mai daraja, Dom Perignon 2012 yana bayar da sassauci ga lokuta da zaɓuɓɓuka daban-daban.
Kyautar Da Ta Dace Don Harkokin Kasuwanci na Duniya
Don harkokin kasuwanci na duniya, bayar da Dom Perignon 2012 kyauta ce mai kyau wacce ke nuna girmamawa da godiya. Idan an adana shi da kyau a cikin ɗakin ajiya mai sanyi da duhu, waɗannan kwanoni za su tsufa da kyau, kamar yadda kyakkyawar haɗin gwiwar kasuwanci.
Shirye-shiryen alfarma da inganci mai ban mamaki suna mai da shi kyakkyawan zaɓi don kyaututtukan kamfani ko abubuwan musamman.
Darajar Zuba Jari da Damar Ajiya
Dom Perignon 2012 ba kawai yana da dadi a sha ba har ma yana da zuba jari mai kyau. Idan an adana shi da kyau a cikin ɗakin ajiya, kwanoni yawanci suna ƙara daraja a tsawon lokaci.
Girman magnum, musamman, yana bayar da mafi kyawun damar tsufa saboda ƙarancin rabo na oxygen zuwa giya, yana mai da shi zaɓi mai hikima don ajiya na dogon lokaci.
Shirye-shiryen fitarwa na mu suna tabbatar da cewa kwanoni suna zuwa cikin kyakkyawan yanayi, ko don jin daɗin nan take ko ajiya na dogon lokaci. Hakanan muna bayar da jigilar kaya mai sarrafa yanayi don kiyaye yanayi mai kyau a duk tafiyar zuwa wurare na duniya.
Kammalawa: Tabbatar da Ƙididdiga na Fitarwa na Dom Perignon 2012 Yau
Vintage na 2012 na Dom Perignon shaidar ne ga haɗin kai mai kyau na ƙarfi da kyawawa, yana mai da shi ɗaya daga cikin vintages da aka fi yaba a cikin 'yan shekarun nan. Tare da ƙamshin furanni da 'ya'yan itace masu rikitarwa, daidaito, haske, da zurfi a kan palate, da kuma tsayuwar ma'adinai a ƙarshe, wannan giya ba kawai yana da dadi a sha yanzu ba har ma yana zama zuba jari mai kyau don nan gaba.
Dom Perignon 2012 ya sami kyakkyawan yabo daga masana, tare da manyan maki daga shahararrun masu sharhi. Damar tsufanta sa, wanda ake sa ran zai wuce daga 2023 zuwa 2050, yana ƙara tabbatar da matsayin sa a matsayin ƙarin mai daraja ga kowanne tarin giya. A champagne-export.com, muna ƙwarewa a fitar da champagne mai kyau, ciki har da Dom Perignon da champagne jacquart mosaique, zuwa wurare a duniya. Kwarewarmu tana tabbatar da cewa kowanne bottle yana zuwa cikin kyakkyawan yanayi.
Don neman ƙididdiga na musamman, kawai ziyarci shafin yanar gizon mu a https://champagne-export.com. Tsarinmu yana ɗaukar bukatun ku na musamman, ciki har da adadi, wurin da za a tura, da duk wani bukatar kulawa na musamman. Muna bayar da farashi masu gasa da kyakkyawan sabis, muna biyan bukatun masu saye na mutum da kamfanoni masu neman umarni na wholesale, tare da rangwamen adadi.
Kar ku rasa damar samun Dom Perignon 2012 yayin da kayan wannan vintage mai ban mamaki ke nan. Tuntuɓi mu yau don karɓar ƙididdiga na fitarwa da jin daɗin alfarma na wannan champagne mai ban mamaki.
RelatedRelated articles



